บ้านศูนย์ผลิตภัณฑ์ตัวนำกระแสไฟฟ้า, คอยล์, โช้คตัวเหนี่ยวนำคงที่FDSD0630-H-6R8M=P3
FDSD0630-H-6R8M=P3 Image
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้นดูข้อมูลจำเพาะของสินค้า
FDSD0630-H-6R8M=P3
Mfr# FDSD0630-H-6R8M=P3
Mfr. Murata Electronics
ลักษณะ FIXED IND 6.8UH 3.7A 61MOHM SMD
สถานภาพ RoHS
ข้อมูลมากกว่านี้ เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ Murata Electronics FDSD0630-H-6R8M=P3
คุณสมบัติของวัสดุ 1.FDSD0630-H-6R8M=P3.pdf
  2.FDSD0630-H-6R8M=P3.pdf
  3.FDSD0630-H-6R8M=P3.pdf
ลักษณะ
  • มีสิ้นค้า:0 pcs
  • ในการสั่งซื้อ:0 pcs
  • ขั้นต่ำ:1 pcs
  • หลายรายการ:1 pcs
  • ระยะเวลารอสินค้าจากโรงงาน::Call
ใช้แบบฟอร์มด้านล่างเพื่อส่งคำขอใบเสนอราคา
*จำนวน
*หมายเลขชิ้นส่วน
*E-mail
*ชื่อผู้ติดต่อ
*เบอร์โทร
*บริษัท
ข้อความ
ผู้ผลิต Murata Electronics
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
คุณสมบัติของวัสดุ 1.FDSD0630-H-6R8M=P3.pdf 2.FDSD0630-H-6R8M=P3.pdf 3.FDSD0630-H-6R8M=P3.pdf
ช่วงการเดินทาง ±20%
เทคโนโลยี Surface Mount
เทปรวม Drum Core, Wirewound
ความละเอียดขั้นตอน 100 kHz
ชื่ออื่น Last Time Buy
จำนวนพอร์ท -
สัญญาณรบกวน 6.8 µH
ส่วนไขว้ขั้นต่ำ (Amin) mm² Nonstandard
ช่วงการวัด 0.276" L x 0.260" W (7.00mm x 6.60mm)
LED สี FDSD0630
ความต้านทาน -20°C ~ 100°C
เส้นผ่าศูนย์กลาง - นอกไม่ขยาย Shielded
ปัจจุบัน - เข้ม (ประเภท) Metal
ประเภทสายไฟ 61mOhm Max
แบบฟอร์มการติดต่อ -
รหัสชั้นเรียน 0.118" (3.00mm)