บ้านศูนย์ผลิตภัณฑ์ตัวเก็บประจุแทนทาลัม - ตัวเก็บประจุโพลีเมอร์T540D476M020BH8705
T540D476M020BH8705 Image
รูปภาพใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้นดูข้อมูลจำเพาะของสินค้า
T540D476M020BH8705
Mfr# T540D476M020BH8705
Mfr. KEMET
ลักษณะ CAP TANT POLY 47UF 20V 2917
สถานภาพ RoHS RoHS ไม่เป็นไปตามข้อกำหนด
ข้อมูลมากกว่านี้ เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ KEMET T540D476M020BH8705
คุณสมบัติของวัสดุ 1.T540D476M020BH8705.pdf
  2.T540D476M020BH8705.pdf
ลักษณะ
  • มีสิ้นค้า:0 pcs
  • ในการสั่งซื้อ:0 pcs
  • ขั้นต่ำ:1 pcs
  • หลายรายการ:1 pcs
  • ระยะเวลารอสินค้าจากโรงงาน::Call
ใช้แบบฟอร์มด้านล่างเพื่อส่งคำขอใบเสนอราคา
*จำนวน
*หมายเลขชิ้นส่วน
*E-mail
*ชื่อผู้ติดต่อ
*เบอร์โทร
*บริษัท
ข้อความ
ผู้ผลิต KEMET
คุณสมบัติของวัสดุ 1.T540D476M020BH8705.pdf 2.T540D476M020BH8705.pdf
แรงดันไฟฟ้า - ดีซี (Reverse VR) ที่ (สูงสุด) 20 V
ช่วงการเดินทาง ±20%
เคล็ดลับ - ประเภท D
เทคโนโลยี Surface Mount
เทปรวม Molded
ชื่ออื่น Active
ส่วนไขว้ขั้นต่ำ (Amin) mm² 2917 (7343 Metric)
ช่วงการวัด 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
LED สี KO-CAP® T540
ความต้านทาน -55°C ~ 125°C
รูปแบบข้อมูล 100mOhm @ 100kHz
ปัจจุบัน - เอาท์พุท (ประเภท) -
พอร์ตทองแดง High Reliability
ติดต่อ Timing 47 µF
รหัสชั้นเรียน 0.122" (3.10mm)
ความเร็วบัตร 2000 Hrs @ 125°C